Vertical Mapper 3.5 Beta ( Only in Gisvn :v)

Thảo luận trong 'Software (MapInfo, Vertical, Discover, MapExtreme,' bắt đầu bởi tienmanh05, 23/7/13.

1. tienmanh05

tienmanh05 Member

Nghề nghiệp:
    SInh viên
    Hôm nay tình cờ vào mục phần mềm của hảng Pitney Bowes thấy cái toppic Vertical Mapper 3.0 của bác vuminhtuan và hướng dẩn thực hành rất rỏ ràng của bác Manta_Thanh. Em củng mò mẩm dowload về hí hoáy thử, rồi lại thấy mấy bác bảo đã có bản 3.7.0 mà không dowload được nên em đi tìm thử. Tình có có đi ngang cái diễn đàn mô đó thấy hắn công bố cái giá bản Develop 639$ (Mua được thì chắc không phải em >_<), rồi trên 4rum của google project có bài viết là không có bản eval coppy rứa thì chắc là tìm tới sang năm nó củng không có rồi :( nên em đành tìm kiểm lui dần các phiên bản và đến bản 3.5 nó có (cái này tình cờ lang thang trên 4rum nước ngoài thui chứ google củng không ra >_<) dowload về cài thử chạy được mới dám đem lên đây :)

** Với bản này em thấy nó có nhiều chức năng hơn, mấy cái phương pháp nội suy nó củng có nhiều hơn ( Em không rành lắm nên nhờ các bác vào test hộ em cái ;)) )
    ** Còn chức năng thì chắc bác nào cần thì đem về xài thui ak. Em không biết tìm chỗ giới thiệu nó chỗ nào cả :(

Ngồi chém chờ upload hơi lâu tại mạng cùi :))

Em nó Please login or register to view links

Bản này là beta nhưng em thấy nó hoạt động tốt hết các chức năng và đặc biệt là không cần key >:)

Tags:
    Bao Bao thích bài này.
  2. ifolike

ifolike Member

vm3.5 nội suy ko bị lỗi trên win7 nè. cảm ơn anh nhéo|:)

3. tuanQC

tuanQC New Member

Thanks

Lên cho ai cần. thanks bạn!

4. Bao Bao

Bao Bao New Member

Cảm ơn anh tienmanh05 nhiều nhiều